ขอคำแนะนำเนื่องจากต้องการลดความสูงถ้วยคอ Caad10

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

Hxs
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Avenger R8
ตำแหน่ง: Louiaiana

Re: ขอคำแนะนำเนื่องจากต้องการลดความสูงถ้วยคอ Caad10

โพสต์ โดย Hxs »

คนม้าบิน เขียน:
Hxs เขียน:
Issaranupong เขียน: ขอดุภาพทั้งคันหน่อยครับ ขอบคุณครับพี่
นี่ครับผม ภาพจากมือถือนะ เละๆนิดนึง ไม่มีเวลาออกไปตั้งถ่ายดีๆข้างนอกเลย
ethylalc เขียน: สายเบรคสวยมากเหมือนกระดูกงูเลย
ปลอกสาย Alligator iLink ครับ น้ำหนักเบา และยืดหยุ่น งอได้มาก เมื่อก่อนผมใช้ปลอกสายปกติแหละ แต่ปลอกสายปกติมันแข็ง ปั่นปล่อยมือแล้วมันดันแฮนด์ผมเลี้ยวลงข้างทาง :lol: พอเปลี่ยนเป็นปลอกสายเบรคแบบ Link นี่หมดปัญหาเลย
สายในใช้ของ Shimano นั่นแหละดีละ ลื่นดี
ผ้าผันแฮนด์อะไรคับ ดูหนานุ่มชวนฝันจิงๆ
Lizard skin ครับ แต่ผมเฉยๆนะ ตอนนี้มาใช้ Supacaz รู้สึกดีกว่าอีก
ตัวเล็กก็ยอมรับความจริงบ้าง อย่าหลอกตัวเองแล้วใช้อุปกรณ์ไซส์เกินตัวเลย
สูง 169cm, frame size=50, crank length=165mm, bar width=38cm
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”