สอบถามผู้ใช้รองเท้าFizik R1 2014 และการดูแลรักษา

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
วาสนา จั่นเจา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: เบอร์ส่วนตัว
team: Klein's Boy
Bike: Klein only & Klein forever...

สอบถามผู้ใช้รองเท้าFizik R1 2014 และการดูแลรักษา

โพสต์ โดย วาสนา จั่นเจา »

พอดีสนใจรุ่นนี้อยากทราบว่ามีข้อเสียอะไรบ้าง
1.เป็นรุ่นหนังแท้ใช่หรือไม่ค่ะ สีขาวจะเหลืองมั้ยคะพอใช้นานๆไป
2.แล้วถ้าเราเคลือบด้วยสเปรย์กันคราบน้ำจะมีผลเสียกับหนังมั้ยคะ
3.รุ่นนี้ไม่มีแถมถุงใส่รองเท้าเหรอคะ
4.ราคาปัจจุบันอยู่ที่เท่าไหร่ ร้านไหนมีคะ
5.คัยใช้โพสรูปโชว์หน่อย
ขอโทษนะ เรื่องบนเตียงอาจจะไม่เก่ง แต่ที่ระเบียงไม่แพ้ใครเหมือนกัน

โกดคือโง่ โมโหคือบ้า กอดกันดีกว่า แก้ผ้าขึ้นเตียง!!!
วาสนา จั่นเจา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: เบอร์ส่วนตัว
team: Klein's Boy
Bike: Klein only & Klein forever...

Re: สอบถามผู้ใช้รองเท้าFizik R1 2014 และการดูแลรักษา

โพสต์ โดย วาสนา จั่นเจา »

ลืมรูป นานๆโพสที
รูปภาพ
รูปภาพ
ขอโทษนะ เรื่องบนเตียงอาจจะไม่เก่ง แต่ที่ระเบียงไม่แพ้ใครเหมือนกัน

โกดคือโง่ โมโหคือบ้า กอดกันดีกว่า แก้ผ้าขึ้นเตียง!!!
silverscat
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek, Daccordi, Alex Moulton

Re: สอบถามผู้ใช้รองเท้าFizik R1 2014 และการดูแลรักษา

โพสต์ โดย silverscat »

ข้อเสียคือหนักครับ ปัจจุบันผมเอาไว้เป็นรองเท้าสำรองไปแล้วเพราะหนักครับ
Crazy
bigfat
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: JBC

โพสต์ โดย bigfat »

กอ่นซื้อสอบถามร้านดูกอ่นนะครับว่าพื้นยางตรงซ้นเท้าเวลาสึกมีอะไหล่เปลี่ยนใหม ถ้ามีขอซื้อพร้อมกันเลย เพราะตรงนี้เวลาใช้งาน มันจะสึกกอ่นครับ ถ้าไม่มีดูยี่ห้อที่มีอะไหล่ดีกว่าครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”