COLNAGO STRADA SL vs GIANT TCR SLR2

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ORC
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Polygon & Propel SLR2

COLNAGO STRADA SL vs GIANT TCR SLR2

โพสต์ โดย ORC »

รบกวนชอความเห็นนิดนึงครับว่าซื้อตัวไหนดีครับ พอดีน้องสาวจะซื้อครับ
1) COLNAGO STRADA SL 2015 มือสองสภาพดีครับ

2) GIANT TCR SLR2 2016 ได้รถใหม่ครับ

ขอบคุณครับ :)
kulavat
สมาชิก
สมาชิก
team: Be Bike
Bike: Colnago Master Olympic, Colnago Master X-Light, Colnago V1R, ColnagoC60

Re: COLNAGO STRADA SL vs GIANT TCR SLR2

โพสต์ โดย kulavat »

ลอง Colnago A1-r Donna สิครับ ราคาดีเลยครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ORC
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Polygon & Propel SLR2

Re: COLNAGO STRADA SL vs GIANT TCR SLR2

โพสต์ โดย ORC »

อืมราคาดีจริงๆด้วยครับ ผมไม่ได้ดูเลยเพราะคิดว่าคงเกินงบไปเยอะ
ขอบคุณมากครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”