ขออนุญาติสอบถามครับ โพสขายของไม่ได้

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Seksan168
สมาชิก
สมาชิก
team: Lamphuncycling
Bike: CERVELO S3

ขออนุญาติสอบถามครับ โพสขายของไม่ได้

โพสต์ โดย Seksan168 »

พอดีผมโพสขายของไม่ได้ พี่ที่รู้จักบอก ต้องโพสบ่อยๆ ให้ขีดพลังงานขึ้นสัก 2-3ขีด ถึงจะโพสได้ / ผมสมัครมาหลายเดือนแล้ว ดูทุกวัน ก่อนหน้านี้โพสทุกวัน ขีดพลังก็ไม่ขึ้น โพสอะไรไม่ได้เลยครับ
#แต่ผมเหนคนที่โพสขาย ลองเข้าไปดู ขีดพลังเขาก็มีแค่ 1ขีด ทำไมโพสขายได้ครับ /รบกวนสอบถามผู้รู้ และขอคำแนะนำหน่อยครับผม :roll: :!: :?: :|
JayTHAI
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Zephyr Elite Team, Crazie Bike
Bike: Giant TCR SL ISP '2016
ติดต่อ:

Re: ขออนุญาติสอบถามครับ โพสขายของไม่ได้

โพสต์ โดย JayTHAI »

สถิติออนไลน์ยังไม่ถึง 24ชม.ครับ

ส่วนการนับว่าออนไลน์ไปแล้วกี่ชม.นั้น ต้องดูในกระทู้ปักหมุดครับมีเขียนระบุไว้อยู่แล้ว จะมาเปิดทิ้งเฉยๆไม่ได้ครับผม

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 4&t=103353
My Gear : [Giant TCR SL ISP '16]+[Ultegra mix with Dura-Ace]+[Stages Dura-Ace9000]+[Dura-Ace C50]

Crazie Bike : Bike Fitting Service (Static) Line ID : @craziebikefitting
ขวัญใจขาอ่อน... www.facebook.com/kwanjaikhaorn
Seksan168
สมาชิก
สมาชิก
team: Lamphuncycling
Bike: CERVELO S3

Re: ขออนุญาติสอบถามครับ โพสขายของไม่ได้

โพสต์ โดย Seksan168 »

ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”