แนะนำเฟรมให้หน่อยฮะ BMC SLR01 ??

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ship_lsot
สมาชิก
สมาชิก
team: เมืองทอง
Bike: Specialized Allez C2 / Cervelo S2 / Madone9 / Super6evo hm
ตำแหน่ง: กฤษดานคร แจ้งวัฒนะ

Re: แนะนำเฟรมให้หน่อยฮะ BMC SLR01 ??

โพสต์ โดย ship_lsot »

compass เขียน:
ship_lsot เขียน:ปรากฎว่าจบที่ Madone 9.2 ฮะ ไม่รุ้มาไงอุส่าห์หา SLR01 ได้แล้ว = ='
ขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ
ว่างๆ มารีวิวเทียบกับคันเก่าดูนะครับ (แอบสนใจmadone เหมือนกัน)
คงต้องรอว่างๆก่อนฮะ ยังไม่มีเวลาปั่นเลย ถ้าลองซักพันโลจะมารีวิวเทียบกับ S2 ให้ฮะ
anaustin
ขาประจำ
ขาประจำ
team: SOITAN BANGKOK BY AMPEX
Bike: F10

Re: แนะนำเฟรมให้หน่อยฮะ BMC SLR01 ??

โพสต์ โดย anaustin »

ship_lsot เขียน:ปรากฎว่าจบที่ Madone 9.2 ฮะ ไม่รุ้มาไงอุส่าห์หา SLR01 ได้แล้ว = ='

5555..ผมก็ ปั่น slr01 ว่ากำลังไป Madone 9 h1 : เหมือนกันครับ คงปีหน้าขอเก็บตังแป็ป
รูปประจำตัวสมาชิก
komsan
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 087-3048319
team: Soitan sometime
Bike: New tarmac

โพสต์ โดย komsan »

SLR 01 prefer ahhhhh
Friendship often ends in love; but love in friendship – never.
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”