ขอทราบขนาดน็อตหลักอานโครโม

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
bermbike
สมาชิก
สมาชิก
Bike: giant scr1

ขอทราบขนาดน็อตหลักอานโครโม

โพสต์ โดย bermbike »

ขอทราบขนาดน็อตหลักอานโครโมสั้นสุดมีขนาดกี่มิลครับ
ผมช้ตัว20มิลมันไม่รัดหลักอานเลย ไม่รู้ว่าต้องหาขนาดเท่าไหร่มาใช้ หลักอาร27.0ครับ
ไฟล์แนบ
image.jpeg (57.35 KiB) เข้าดูแล้ว 158 ครั้ง
Delta-Integrale
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ขอทราบขนาดน็อตหลักอานโครโม

โพสต์ โดย Delta-Integrale »

เฟรมใช้น็อตหลักอานแบบสั้นเป็นพิเศษ ไม่รู้จะไปหาที่ไหน ถึงหาได้ก็คงแพงหูตูบ
ก็เอาน็อตที่มีอยู่ตัดน็อตตัวเมียให้สั้นลงก็ใช้ได้ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”