พอดีจอดจักรยานพิงเสาแล้วล้มแนะนำวิธีทำสีหน่อยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Newteerawat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: HCCT(HuaHin Chaam Cycle Team)
Bike: Giant propel sl/Giant Trinity/GIANT TCR SL

พอดีจอดจักรยานพิงเสาแล้วล้มแนะนำวิธีทำสีหน่อยครับ

โพสต์ โดย Newteerawat »

จอดจักรยานพิงเสาร์ล้มเป็นหลุมน่าจะโดน มุมเสาปูน พอมีคำแนะนำเกี่ยวกับขั้นตอนการทำสีแนะนำไหมครับ
nopparat2510
ขาประจำ
ขาประจำ
team: --
Bike: Fuji3.0 , Eddy mercxk
ตำแหน่ง: เพชรเกษม 63

Re: พอดีจอดจักรยานพิงเสาแล้วล้มแนะนำวิธีทำสีหน่อยครับ

โพสต์ โดย nopparat2510 »

สติ๊กเกอร์สวย ๆ เกรดเอครับ
kapooroo
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: พอดีจอดจักรยานพิงเสาแล้วล้มแนะนำวิธีทำสีหน่อยครับ

โพสต์ โดย kapooroo »

ไปร้านเเอบรัชเลยครับให้เค้าเทียบสีเเล้วเเต้มที่เเผล
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”