ปกติใช้ กระโหลก duraace ถ้า จะเปลี่ยนเป็น ucb มันจะลื่นขึ้น ถึงขนาดรู้สึกได้มั้ยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

twoten
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0934028734
team: CYCLING PLANET INTER
Bike: Cannondale
ติดต่อ:

Re: ปกติใช้ กระโหลก duraace ถ้า จะเปลี่ยนเป็น ucb มันจะลื่นขึ้น ถึงขนาดรู้สึกได้มั้ยครับ

โพสต์ โดย twoten »

ความรู้
ปลิง
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ปกติใช้ กระโหลก duraace ถ้า จะเปลี่ยนเป็น ucb มันจะลื่นขึ้น ถึงขนาดรู้สึกได้มั้ยครับ

โพสต์ โดย ปลิง »

เชียร์ Hawk Racing ครับ ราคาไม่เวอร์ รถคันเก่าหิ้วมาจากต่างประเทศ ใช้กระโหลกนี้ตั้งแต่ปี2009 ปั่นลุยฝนไม่มีปัญหาครับ
แต่ตัวแทนที่ใกล้บ้านเราสุดมีแค่มาเลเซีย ไม่มีร้านใหนในไทยคิดเป็นตัวแทนจำหน่ายเลยหรือครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
suwitpr
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: TREK 29er superfly9.6
ตำแหน่ง: เชียงใหม่
ติดต่อ:

โพสต์ โดย suwitpr »

ขอบคุณครับ
เสือภูเขา ... ไม่มีวันตาย !!!
aum047
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 085-9023377 เบอร์เดียว
team: Strong Pig.
Bike: Propel isp
ตำแหน่ง: ลาดกระบัง
ติดต่อ:

โพสต์ โดย aum047 »

ขอเก็บไว้เตือนตัวเองครับ
Strong pig.
เรา.....จะเป็นหมูที่แข็งแรง :lol:
รูปประจำตัวสมาชิก
kinui
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: intenso 2015

โพสต์ โดย kinui »

ขอบคุณมาก ครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
Gok See
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Gok See »

กะโหลกชิมาโนฝาพลาสติกมีร่องที่ฝุ่นเข้าแล้วออกไม่ได้ ฝืดมากๆ ครับ ผมเปลี่ยนใส่กระโหลกธรรมดารถเบาขึ้นเยอะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”