ทิปมือใหม่: เรียนรู้การประกอบรถเสือหมอบด้วยตนเอง

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity, Cycling B®y, velocity, spinbike

Re: ทิปมือใหม่: เรียนรู้การประกอบรถเสือหมอบด้วยตนเอง

โพสต์ โดย ThaNanSak » 20 ธ.ค. 2015, 09:17

ขอเก็บข้อมูล ครับผม
เสือเอก 2 ทะเล

Re: ทิปมือใหม่: เรียนรู้การประกอบรถเสือหมอบด้วยตนเอง

โพสต์ โดย print5 » 05 ม.ค. 2016, 22:18

:D
ต้องการ Stem over สำหรับ Headshock ยาว 100 ใครมีเหลือเสนอราคามาครับ id line:print5

โพสต์ โดย op.churit » 09 ม.ค. 2016, 11:06

มือใหม่ครับ อ่านแล้วได้สาระความรู้ดีครับ แทบจะประกอบได้เอง แต่คงต้องศึกษาเรื่องการปรับตั้งอะไหล่ต่างๆให้ละเอียดอีกครับ
ปั่นเพื่อสุขภาพและมิตรภาพ

โพสต์ โดย tumcruise » 18 ม.ค. 2016, 10:24

ปักหมุดเป็นความรู้ ขอบคุณครับ มือใหม่หัดเล่นเสือหมอบ

โพสต์ โดย ohmynaja » 06 ก.พ. 2016, 21:38

ขอบคุณมากเลยครับ ต้องได้ประกอบซักวัน

โพสต์ โดย Bukhanee » 08 ก.พ. 2016, 13:53

ขอบคุณข้อมูลมากๆครับ กำลังต้องการพอดี

โพสต์ โดย kreangk » 11 ก.พ. 2016, 12:51

ขอบคุณครับ กำลังจะประกอบของตัวเองพอดี

โพสต์ โดย munanza » 15 ก.พ. 2016, 14:25

การเรียนรู้ไม่มีวันสาย และไม่มีใครแก่เกินเรียน ขอบคุณมากครับ

โพสต์ โดย inbox » 16 ก.พ. 2016, 09:39

ผมกำลังมั่วกับการประกอบรถเองเหมือนกัน ได้กระทู้นี้ช่วยได้เยอะเลย..