ทิปมือใหม่: เรียนรู้การประกอบรถเสือหมอบด้วยตนเอง

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

Re: ทิปมือใหม่: เรียนรู้การประกอบรถเสือหมอบด้วยตนเอง

โพสต์ โดย Nattidapajja » 10 ส.ค. 2015, 14:09

ชอบมากเลย..ได้ทำเองได้บางสิ่งบางอย่าง ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

Re: ทิปมือใหม่: เรียนรู้การประกอบรถเสือหมอบด้วยตนเอง

โพสต์ โดย SAKPC » 11 ส.ค. 2015, 04:00

:D :D :D
ปั่นกับเพื่อนกินลมชมวิวก็สุขใจแล้ว

โพสต์ โดย Bike-Commander » 20 ส.ค. 2015, 08:25

สุดยอดครับ
ทางเราบริการรับทำหมวกทุกชนิด โดยโรงงานหมวกชั้นนำอันดับ1 รับทำหมวกแก๊ป หมวกฮิปฮอป ปีกรอบ capbkk.com
พร้อมรับทำหมวกแก๊ป หมวกจักรยาน รับทำหมวก ติดต่อได้ที่ fastcap88.com

โพสต์ โดย อธิลงกรณ์ » 13 ก.ย. 2015, 11:43

ขอบคุณนะครับ ยังงี้ จะเช็ครถ ทำความสะอาดเองก็ทำได้แล้วซิเนียะ 555 ปกติ เอาคันรักไปให้ร้านอย่างเดียวเลยครับ ขอบคุณมากครับ (แต่ขนาดอุปกรณ์ในการแกะและประกอบแหะ)

โพสต์ โดย FenixTK35 » 14 ก.ย. 2015, 09:22

สุดยอดเลยครับบบบบ
ถ้าไม่เสียจริงๆแทบไม่ต้องไปร้านเลย

โพสต์ โดย bouum2 » 15 ก.ย. 2015, 10:56

สุดยอดครับ
ขอบคุณมากครับ
Dark Scultura
สายเขาสายดอย หัดลาก

โพสต์ โดย pakchong26 » 16 ก.ย. 2015, 21:47

ขอบคุณครับ
ชีวิตจะสุขได้ ถ้าใจรู้จักพอ..