เสื้อ+กางเกง แบบนี้ หาซื้อได้ที่ไหน?

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

Moderator: tntm, seven@klein, Cycling B®y, เสือ Spectrum

เสื้อ+กางเกง แบบนี้ หาซื้อได้ที่ไหน?

โพสต์ โดย KcPongsart » 10 ก.ย. 2012, 22:11

ไม่ทราบว่าหาซื้อได้ที่ไหนครับ พอดีผมชอบ อุนตร้าแมนตั้งกะเด็ก :mrgreen:
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
แนบไฟล์
ปั่นไปเรื่อยๆ เหนื่อยก็พัก หนักก็ยก :mrgreen:

Re: เสื้อ+กางเกง แบบนี้ หาซื้อได้ที่ไหน?

โพสต์ โดย KcPongsart » 10 ก.ย. 2012, 22:13

รูปภาพ
อยากได้แบบนี้ด้วย
รูปภาพ
รูปภาพ
ปั่นไปเรื่อยๆ เหนื่อยก็พัก หนักก็ยก :mrgreen:

Re: เสื้อ+กางเกง แบบนี้ หาซื้อได้ที่ไหน?

โพสต์ โดย champ_ac » 10 ก.ย. 2012, 22:14

เห็นว่าขายที่ญี่ปุ่นคงต้องสั่งทางเน็ท ใครจะสั่งผมเอาด้วยนะ^^
"ทุกสิ่งทุกอย่างอยู่ที่แรงขา"

บางสิ่งบางอย่างสำหรับคนเราที่แม้จะมีเงินแต่ใช่ว่าซื้อได้ สิ่งนั้นคือ.....ล้อ"Eurus"

โพสต์ โดย umbabab » 10 ก.ย. 2012, 22:21

เข้...... ส่ออายุคนไส่เลย
อยากไส่มั่งวุ้ย เห็นในนี้ แปลกสุดก็เป็นชุดกระดูกผี(ไส่กลางคืน คงโดนตำรวจจับ)
ความเจ็บปวดของคุณ จะกลายเป็นตัวของคุณ

โพสต์ โดย KcPongsart » 10 ก.ย. 2012, 22:25

ผมอยากได้ซักชุด :lol: แต่ไม่รู้ว่าจะสั่งยังไง แล้วมันตัวละกี่บาท ใส่แล้วคงจะขาแรง เพราะเป็นยอดมนุษย์ :mrgreen:

โพสต์ โดย DraftBeer » 10 ก.ย. 2012, 22:35

สั่งทำได้ครับ ร้านในเวปนี่แหละ
>>ห า ด ใ ห ญ่ ลื่ น ไ ห ล ► ► ► ► ที ม เ ร า ไ ม่ ไ ด้ มี แ ค่ จั ก ร ย า น !

ถึงพวกเราจะไม่นำหน้าสุด แต่ก็ไม่เคยหลุดจากขบวน............รั้งท้าย team

โพสต์ โดย nuitsm » 11 ก.ย. 2012, 00:47

ถ้าเป็น ไอ้มดแดง kamen rider ไป terminal 21 เลยครับ ชั้นเสื้อผ้าผู้ชาย มีร้านนึงน่าจะเป็นของลิขสิทธิ์ด้วยครับ
แต่ถ้าเป็นชุดของไอ้มดแดงหรือยอดมนุษย์ ลองเดินๆดูแถว platinum ครับ ร้านพวกขายเสื้อผ้า cosplay น่าจะมี
หรือเวลาพวก cosplay จัดงานกัน (หน้ามาบุญครอง) ก็ไปถามน้องๆได้เลยครับว่าปกติสั่งที่ไหน เพราะผมเคยเห็น
แม้แต่ชุด darth vader, storm trooper ก็มีคนใส่ในงาน

โพสต์ โดย KcPongsart » 11 ก.ย. 2012, 14:27

terminal 21 มันขายเสื้อนี่เป็นเสื้อจักรยานเลยใช่ไหมครับ

พอดีผมเป็นบ้านนอก นานๆได้เข้ากรุง :lol:

โพสต์ โดย O'Pern » 11 ก.ย. 2012, 14:34

ผมชอบนะ ไม่กล้าใส่ออกจากบ้านว่ะ ฮ่า ๆ

กลัวหมาจะไล่กัดยิ่งกว่าเดิมอีก

ลองนึกถึงภาพมีหน้าตัวเองอยู่ในภาพข้างบนด้วยสิ
fear is a mind killer

โพสต์ โดย Skipper » 11 ก.ย. 2012, 14:44

รวมๆกันส่ัง Forz Cycling ผลิตก็ได้ครับ 10+ ตัวละ 750.- ถ้าไม่ถึงก็ 850.-

ขอให้มีความสุขกับอุลตร้าแมนนะครับ :lol:

โพสต์ โดย Fisherman41 » 11 ก.ย. 2012, 16:23

เคยถามๆร้านในเว็บนี้ละครับ (นานแล้วจำไม่ได้) เห็นว่าจะทำไอ้มดแดงมาขายบ้าง แต่ก็หายไป

รูปข้างบนเป็นเสื้อจักรยานเลยนี่ครับ ไม่ใช่ Course Play

อยากได้เสื้อ มดเอ็กซ์ Super One :mrgreen: :lol: (เอาติดหัวเข็มขัดกับตัวกล่องสีๆข้างเข็มขัดด้วยครับ สำหรับแปลงมือเป็นมือสารพัด.. :mrgreen: )

ขอบคุณที่จุดประกายความแก่ครับ :mrgreen:

ป.ล.
ผมชอบ Super Hero ในกระทู้นี้มากๆครับ

viewtopic.php?f=60&t=461675
Bike EVERYDAY

The only EZ day was YESTERDAY!

โพสต์ โดย parajumper » 11 ก.ย. 2012, 20:00

มีสมาชิกทําแล้วครับ! คุณ''หนุ่มหนุ่ม'' :mrgreen:
- ครอบครัว
- การงาน
- ปั่นจักรยาน
เพียงพอสําหรับผมแล้ว.