วิธีใส่คลีตรองเท้าเสือภูเขา

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

Moderator: tntm, seven@klein, Cycling B®y, เสือ Spectrum

Re: วิธีใส่คลีตรองเท้าเสือภูเขา

โพสต์ โดย suphanblood » 23 ก.พ. 2015, 12:52

เยี่ยมยุทธ เลยครับ ..
ผมพึ่งซื้อมาใส่ เมือวันเสาร์ ที่ผ่าน มานี้เอง .. :D :D :D

Re: วิธีใส่คลีตรองเท้าเสือภูเขา

โพสต์ โดย suphanblood » 23 ก.พ. 2015, 12:54

ดีครับ ดีมากๆเลย .. :D

โพสต์ โดย ThaNanSak » 01 มี.ค. 2015, 11:08

ขอเก็บข้อมูลครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
เสือเอก 2 ทะเล

โพสต์ โดย ThaNanSak » 05 มิ.ย. 2015, 10:55

ขออนุญาติเก็บข้อมูลครับ
เสือเอก 2 ทะเล

โพสต์ โดย Pongsakorn CH » 19 ก.ค. 2018, 22:52

ผมตั่งไม่ถูก ใส่ครีทปวดเข่าข้างขวามากครับ
รู้สึกว่าเท้าบิด

จึงมาหาคำแนะนำของพี่ๆ แต่รูปในกระทู้นี้ไม่ขึ้นเลยครับ

น้องมือใหม่คนนี้ขอหน่อยน่ะครับ ขอบคุณครับ