คู่มือตั้งค่าไมล์ cateye strada wireless ที่เป็นภาษาไทย

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

Moderator: tntm, seven@klein, Cycling B®y, เสือ Spectrum

Re: คู่มือตั้งค่าไมล์ cateye strada wireless ที่เป็นภาษาไทย

โพสต์ โดย hs9mcu » 14 ก.ค. 2015, 01:16

ใครมีคู่มือส่งให้หน่อยครับ sahapon.direk@gmail.com

Re: คู่มือตั้งค่าไมล์ cateye strada wireless ที่เป็นภาษาไทย

โพสต์ โดย hs9mcu » 14 ก.ค. 2015, 01:17

ขอคู่มือตั้งค่าไมล์ด้วยครับ ขอบคุณครับ sahapon.direk@gmail.com ใครที่มีหรือได้รับแล้วส่งต่อให้หน่อยน่ะครับ

โพสต์ โดย gbphone911 » 23 ก.ค. 2015, 12:57

ขอด้วยคนครับ gbphone911@gmail.com
ไปนิ่มๆสบายๆ ปั่นให้เกิดความสุข

โพสต์ โดย adison1250 » 10 ส.ค. 2015, 16:18

ขอด้วยครับ

Momobiggoro125@hotmail.com
BeginTao
ID Line : begintao

ฝันให้ไกล...ไปให้ถึง :lol:

โพสต์ โดย TYPH۝۝N™ » 14 ส.ค. 2015, 10:44

ผมมือใหม่ซิง ๆ ... ขออนุญาตรับคู่มือด้วยครับท่าน ... ขอบพระคุณครับ .... r_angkura@hotmail.com
"ในทริปอาจจะปั่นไม่ทน ... แต่ถ้าเมาข้างถนนก็ไม่เคยถอยใคร"

โพสต์ โดย Wimpy » 28 ส.ค. 2015, 21:50

มือใหม่เช่นกันครับ ขอด้วย ....ขอบคุณคับผม... ii.issara@gmail.com

โพสต์ โดย Linnadit » 20 ต.ค. 2015, 13:41

ขอคู่มือด้วยคนครับ
ไม่แน่ใจว่ายังแจกอยู่ไหมครับ แต่อยากได้มากๆ
Linnadit@ddk.fujikura.co.th

โพสต์ โดย kae71 » 29 ต.ค. 2015, 13:42

ขอด้วยครับ mintmork@yahoo.com
ขอบคุณล่วงหน้าครับ