คู่มือตั้งค่าไมล์ cateye strada wireless ที่เป็นภาษาไทย

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

Moderator: tntm, seven@klein, Cycling B®y, เสือ Spectrum

Re: คู่มือตั้งค่าไมล์ cateye strada wireless ที่เป็นภาษาไทย

โพสต์ โดย monkazy » 06 ก.ค. 2014, 17:18

ขอรับคู่มือภาษาไทยด้วยครับ

monkazy@gmail.com

ขอบคุณมากครับ

Re: คู่มือตั้งค่าไมล์ cateye strada wireless ที่เป็นภาษาไทย

โพสต์ โดย Free Bike » 07 ก.ค. 2014, 00:08

drumes6@hotmail.com
ขอด้วยครับ ขอบคุณผู้ใหญ่ ใจดี ครับ

โพสต์ โดย olevt » 07 ก.ค. 2014, 19:01

ขอคู่มือตั้งค่าไมล์ด้วยครับ ขอบคุณครับ
olevvvt@gmail.com

โพสต์ โดย ssstee » 10 ก.ค. 2014, 11:41

ผมขอคู่มือด้วยคนครับ ซื้อมือสองมาจากในเวปเจ้าของเดิมก็เซตไม่เป็น อีเมล tk_siamcrop@hotmail.com
ขอบคุณล่วงหน้าครับ :D

โพสต์ โดย ArmCm » 11 ก.ค. 2014, 13:43

ท่านไหนอยากได้คู่มือภาษาไทย ผมรบกวนใช้ PM นะครับ เพราะผมไม่ค่อยได้เข้ามาดูในกระทู้ หรือไม่ก็ e-mail มาหาผม ผมจะได้ตอบกลับได้รวดเร็วเลย หรือท่านใดมีแล้วจะช่วยผมแจกก็ได้นะครับ ผมกลัวจะไม่ทั่วถึง ผมช่วยแจกคู่มือไมล์ภาษาไทยมาตั้งแต่ ปี 2011 // 4 ปีแล้ว พยายามจะให้ทุกท่านที่ขอมา หากตกหล่นก็ขออภัยด้วย
ออกแบบตกแต่งภายใน สั่งทำเฟอร์นิเจอร์ และให้คำปรึกษาเรื่องบ้านๆครับ
Facebook : Armchair Decor
e-mail : armchairdecor@gmail.com

โพสต์ โดย m_okasak » 14 ต.ค. 2014, 16:40

ยังขอได้อยู่ป่าวคับ นานเลย :D

ภาพประจำตัวสมาชิก
payanark
0863933540,0958851703

โพสต์ โดย payanark » 23 ธ.ค. 2014, 18:46

ขอคู่มือด้วยครับ payanark.c4@hotmail.com
มีเเรงก็เเซงไป

https://www.facebook.com/payanark

Line : narknoy

โพสต์ โดย achavar » 28 เม.ย. 2015, 11:26

:?: :?: :?: :?:
แก้ไขล่าสุดโดย achavar เมื่อ 28 เม.ย. 2015, 16:23, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
รถไม่แพง แรงไม่ค่อยมี แต่งตัวดีไว้ก่อน

โพสต์ โดย noppadol18 » 25 มิ.ย. 2015, 00:52

ขอคู่มือตั้งค่าไมล์ด้วยครับ ขอบคุณครับ noppadol18@gmail.com

โพสต์ โดย asusion » 28 มิ.ย. 2015, 16:34

ขอคู่มือตั้งค่าไมล์ด้วยครับ ขอบคุณครับ wallob.s@gmail.com.