คู่มือตั้งค่าไมล์ cateye strada wireless ที่เป็นภาษาไทย

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

Moderator: tntm, seven@klein, Cycling B®y, เสือ Spectrum

Re: คู่มือตั้งค่าไมล์ cateye strada wireless ที่เป็นภาษาไทย

โพสต์ โดย ningnong » 29 ธ.ค. 2013, 13:22

ขอด้วยครับvirayuth.w@egat.co.th

Re: คู่มือตั้งค่าไมล์ cateye strada wireless ที่เป็นภาษาไทย

โพสต์ โดย 9ddt » 11 ม.ค. 2014, 17:29

ผมรบกวนคู่มือการตั้งค่าไมล์ด้วยครับ roiet_9@hotmail.com
ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย MoodangAU » 12 ม.ค. 2014, 16:15

รบกวนถาม Cateye micro wireless ccmc100w ถ่าน ฟังชั่นอื่นๆดูปกติ กำหนดค่า km/h และ code ยางได้ปรกติ เวลาเดิน ปรกติ แต่ปั่นแล้ว ความเร็วไม่ขึ้นเลย 0 ตลอด ระยะทาง 0 ตลอด ....... เกิดไรขึ้นแก้ไขได้มะครับ

เปลี่ยนเอาตัวสำรองลงแทน ความเร็ว ระยะ ขึ้นตามปรกติครับ ผู้รู้ช่วย comment ด้วยครับ ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย nun13 » 19 ม.ค. 2014, 03:45

ขอคู่มือด้วยคนครับ
snakehead1976@hotmail.com
ขอบคุณครับ :D

โพสต์ โดย man69 » 26 ม.ค. 2014, 00:51

รบกวนขอคู่มือตั้งค่าไมล์ด้วยครับ

somany_3@live.com :D :D

โพสต์ โดย prapon sangeiam » 18 ก.พ. 2014, 11:37

ขอด้วย ขอบคุณมากครับ ผมซื้อของมือสองมาไม่มีอะไรมาให้เลย งง ตึบ
prapon.sangeiam@th.mitsubishi-motors.com
ความเข้มแข็งที่แท้จริง
ไม่ใช่ความสามารถในการทนได้
แต่เป็นความสามารถยอมรับตามจริง ว่าโลกไม่เที่ยง
เพราะเมื่อรับมือได้
โลกก็ทำให้ใจหวั่นไหวไม่ได้ด้วยเหตุดีร้ายใดๆ

โพสต์ โดย prapon sangeiam » 21 ก.พ. 2014, 12:53

prapon sangeiam เขียน:ขอด้วย ขอบคุณมากครับ ผมซื้อของมือสองมาไม่มีอะไรมาให้เลย งง ตึบ
prapon.sangeiam@th.mitsubishi-motors.com

ทดลอง กดไล่ไปเรื่อย มีปุ่มตรงไหนดูให้ดี จำไว้ว่ามันเป็นตัวเซ็ทอะไร ตอนนี้ ผมเซ็ทค่าต่าง ๆ ได้หมดแล้ว
ความเข้มแข็งที่แท้จริง
ไม่ใช่ความสามารถในการทนได้
แต่เป็นความสามารถยอมรับตามจริง ว่าโลกไม่เที่ยง
เพราะเมื่อรับมือได้
โลกก็ทำให้ใจหวั่นไหวไม่ได้ด้วยเหตุดีร้ายใดๆ

โพสต์ โดย noodee » 11 มี.ค. 2014, 13:11

รบกวนขอคู่มือตั้งค่าไมล์ด้วยครับ ขอบคุณครับ

non.nonsak@gmail.com