ระยะเวลาการขนส่งพัสดุ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

zybera
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ระยะเวลาการขนส่งพัสดุ

โพสต์ โดย zybera »

shinjang เขียน:
zybera เขียน:ของผมซิส่งธรรมดาแบบไม่ธรรมดา จากเชียงใหม่ มาหาดใหญ่ ณ ปัจจุบันสมัย 17 วัน เข้าไปแล้ว
ยังรอได้อีก :lol:
มาทางเรือมั้งครับ แล้วไปติดเรือน้ำตาลล่มที่อยุธยาอยู่มั้ง 555

มามุขนี้หายเครียดเลย อาจเป็นไปได้ครับ
แต่คงมาถึงในเร็ววันนี้แหละครับเพราะเมื่อเช้าดูข่าวทางกองทัพอาจจะเข้าไปช่วยกู้เรืออยู่
:lol:
army ittichai
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0804662415
team: ไร้สังกัด ปั่นกันแถวๆศูนย์การบินทหารบก ลพบุรีครับ
Bike: cannondale f1000 sobe team , cannondale f4000 , cannondale caad5 team saeco , cannondale six13 team saeco , cannondale system six , ginat nrs xtc team
ตำแหน่ง: กองบินปีกหมุนที่1 ศูนย์การบินทหารบก ลพบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย army ittichai »

รอล้อส่งมาทางlogic post เจ็ดวันแล้วครับยังไม่โผล่เลย ระยะทางลพบุรีสุรินทร์เอง ไม่รู้อะไรหนักหนา ไปรษณีย์ไทย :evil:
[color=#0000BFเลขบัญชี 391-0-96569-2 ธ.กรุงเทพ สาขา สระแก้ว-ลพบุรี ชื่อบัญชี อิทธิชัย ประทัยเทพ ครับผม ขอบคุณครับ[/color]
รูปประจำตัวสมาชิก
แมวทอง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: อันนี้ลิงค์เข้า facebook ครับ https://www.facebook.com/songkran.kook

โพสต์ โดย แมวทอง »

ผมไปเช็คมาแล้วครับ
มันส่งจาก ลพบุรีไป กรุงเทพก่อน :o
จากนั้นส่งไปดองที่โคราช :x
แล้วจึงไปถึง สุรินทร์ :oops:
รู้งี้ส่งขึ้นเครื่องไปกับผู้พันป๋อง ให้ไปหย่อนให้แต่แรกก็ถึงไปแล้ว :oops:
ขอโทษด้วยในความล่าช้า ผมไปโวยที่ไปรษณีย์มา เลยได้รู้ขั้นตอนครับ
แมวทองคือแมวน้ำแมวน้ำคือแมวทะเล
เจ้าชาย เย็นชา
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เจ้าชาย เย็นชา »

เพื่อนส่งพัสดุมาให้ลงทะเบียน เมื่อวันเสาร์ที่ 16 กันยายน จนถึงวันศุกร์ ที่22 กันยายน ผ่านไป 5วันแล้วยังไม่เห็นเลย ส่งจากดอนตูม นครปฐม มา แปลงยาว ฉะเชิงเทรา ยังไร้วี้แวว
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”