ขอสอบถามพวกแชมป์โลกเขาใช้สเต็ม - + มากแค่ไหนครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

Moderator: เสือ Spectrum, tntm, seven@klein, Cycling B®y

ขอสอบถามพวกแชมป์โลกเขาใช้สเต็ม - + มากแค่ไหนครับ

โพสต์ โดย ขุนแผนแดนล้านนา. » 20 ธ.ค. 2018, 17:34

สากลแบบเวิลด์คัพเขาใช้สเต็มบวก ลบ กันที่ประมาณเท่าไหร่ครับ..ถ้าได้ความยาวด้วยก็ดีครับ
E22XRC QTH CHOMTONG CHIANGMAI THAILAND