สอบถามเรื่องกะโหลก

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

Moderator: เสือ Spectrum, tntm, seven@klein, Cycling B®y

สอบถามเรื่องกะโหลก

โพสต์ โดย vidhayakrit » 29 พ.ย. 2018, 20:24

เพิ่งเริ่มปี่นเสือภูเขา ขอความรู้หน่อยครับ

รถ Bianchi Kuma 27.2 ครบรอบ 130 ปี น่าจะปี 2016 กะโหลกเป็นกะโหลกเหลี่ยมใช่เปล่าครับ ตอนนี้เริ่มมีเสียง

จะซื้อมาเปลี่ยนใหม่ต้องซื้อเป็นขนาดเท่าไหร่ครับ

และใช้เกลียวอะไร(เกลียวอังกฤษหรือเกลียวอิตาลี)

ขอบคุณครับ