สอบถามเรื่องกระโหลกครับ FSA Comet อยู่ ถ้าจะเปลี่ยนเป็นขาจานของ Shimano XT '

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

Moderator: tntm, seven@klein, Cycling B®y, เสือ Spectrum

สอบถามเรื่องกระโหลกครับ FSA Comet อยู่ ถ้าจะเปลี่ยนเป็นขาจานของ Shimano XT '

โพสต์ โดย nun civic ek » 10 ต.ค. 2018, 10:19

ปัจจุบันใช้ขาจานของ FSA Comet อยู่
ถ้าจะเปลี่ยนเป็นขาจานของ Shimano XT
กระโหลกต้องเปลี่ยนตามด้วยไหมครับ
ขอบคุณครับ

Re: สอบถามเรื่องกระโหลกครับ FSA Comet อยู่ ถ้าจะเปลี่ยนเป็นขาจานของ Shimano XT '

โพสต์ โดย น้องหนึ่ง » 10 ต.ค. 2018, 11:16

ไม่ต้องครับ
ร้านจักรยานฝีมือดี งานเนี๊ยบ มาดึกๆได้
สอนซ่อมจักรยาน เรียนซ่อมจักรยาน หลักสูตรวันเดียวรู้เรื่อง

www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
www.facebook.com/HomeMadeBicycle