แนะนำเลือกซื้อเบาะจักรยาน หมอบ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

Moderator: tntm, seven@klein, Cycling B®y, เสือ Spectrum

แนะนำเลือกซื้อเบาะจักรยาน หมอบ

โพสต์ โดย บังยี » 16 ก.ย. 2018, 20:14

รบกวน พี่ๆ ช่วยแยะนำ เบาะจักรยาน เสือหมอบ หน่อยครับ พิดีอยากได้เบาะใหม่ อันเก่าติดรถรู้สึก เหมือนนั่งไม่สบาย ขออภัยมือใหม่ พึ่งหัดปั่นครับ

Re: แนะนำเลือกซื้อเบาะจักรยาน หมอบ

โพสต์ โดย bigfatt » 20 ก.ย. 2018, 12:21

เบาเตูดใครตูดมัน แนะนำได้อย่างเดียวดูยี่ห้อที่เขามีที่วัดตูดว่าเหมาะกับความกว้างเบาะขนาดใหนและเลือกที่เป็นรางคาร์บอนหรือไททาเนี่ยมครับ