โช๊คลมเสีย

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

Moderator: Cycling B®y, เสือ Spectrum, tntm, seven@klein

โช๊คลมเสีย

โพสต์ โดย pa.niroj » 13 ก.ย. 2018, 15:09

พอดีโช๊คหน้าเสือภูเขามันปรับไม่ได้ ให้มันอ่อน แข็ง ปรับไม้ได้ คิดว่าน่าจะเสีย จะซ่อมคุ้มค่าการซ่อมหรือป่าว ยี่ห้อธรรมดาครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ

Re: โช๊คลมเสีย

โพสต์ โดย harukung » 13 ก.ย. 2018, 15:25

โช้คลมสามารถปรับความแข็งอ่อนได้จากแรงดันลมในกระบอกโช้ค เอาสูบโช้คเสียบดูครับ

Re: โช๊คลมเสีย

โพสต์ โดย pa.niroj » 13 ก.ย. 2018, 15:38

ขอบคุณครับ