เฟรมอลูบุบรอยลักยิ้มตรงท่อน..จะแก้ไขอย่างไรครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ขุนแผนแดนล้านนา.
ขาประจำ
ขาประจำ
team: แอบอยู่กับ bikenet
Bike: s-works
ตำแหน่ง: chiangmai

เฟรมอลูบุบรอยลักยิ้มตรงท่อน..จะแก้ไขอย่างไรครับ

โพสต์ โดย ขุนแผนแดนล้านนา. »

เฟรมตรงท่อบนมีรอยบุบลักยิ้มประมาณกว้าง1ซม.ไม่ลึก
จะซ่อมอย่างไรให้เหมือนเดิมครับ
ท่านใดพอมีวิธีช่วยบอกด้วยครีบขอบคุณครับ
E22XRC QTH CHOMTONG CHIANGMAI THAILAND
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”