เฟรมอลูบุบรอยลักยิ้มตรงท่อน..จะแก้ไขอย่างไรครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

Moderator: tntm, seven@klein, Cycling B®y, เสือ Spectrum

เฟรมอลูบุบรอยลักยิ้มตรงท่อน..จะแก้ไขอย่างไรครับ

โพสต์ โดย ขุนแผนแดนล้านนา. » 10 ก.ย. 2018, 20:59

เฟรมตรงท่อบนมีรอยบุบลักยิ้มประมาณกว้าง1ซม.ไม่ลึก
จะซ่อมอย่างไรให้เหมือนเดิมครับ
ท่านใดพอมีวิธีช่วยบอกด้วยครีบขอบคุณครับ
E22XRC QTH CHOMTONG CHIANGMAI THAILAND