ร้านคัาออนไลน์ไหนขายรองเท้าmtbครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
ReMR@f™
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0-842787040
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพจังหวัดเลย
Bike: khs team st; trek 1000; jamis dakar xc pro;klein attitude

ร้านคัาออนไลน์ไหนขายรองเท้าmtbครับ

โพสต์ โดย ReMR@f™ »

หยุดปั่นไปนานมากครับรองเท้าหมดอายุกาวเสื่อมพื้นแตกลอกออกหมดเลยครับตัวล็อกสายรัดกรอบแตกเป็นผงเลยเอาแบบเป็นเชือกผูกน่าจะอยู่ได้นานกว่า
อันว่าผู้ใด รู้จักผู้อื่น นะก็เป็นบัณฑิต แต่ว่าผู้ใด รู้ว่าตนผิด ก็เป็นผู้ฉลาด อันว่าผู้ใด ชนะคนอื่นก็เป็นผู้เก่งกาจ ผู้ใดสามารถ ชนะตนเอง ก็เป็นผู้มีปัญญา
อันว่าผู้ใด มีใจไม่มีธรรม ผู้นั้นนะเลวยิ่งกว่าลา

แต่ว่าผู้ใด มีเมตตากรุณา ก็ประเสริฐนักแล
รูปประจำตัวสมาชิก
Suthep Muaklek
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089 539 2730
team: Muaklek Bike Club (MBC) SARABURI
Bike: S-works M5 2011,KAZE IMPULSE 2019,BMC RM01,Cervelo S5 2014.
ตำแหน่ง: 370 หมู่ 3 ต.มวกเหล็ก อ.มวกเหล็ก จ.สระบุรี 18180

Re: ร้านคัาออนไลน์ไหนขายรองเท้าmtbครับ

โพสต์ โดย Suthep Muaklek »

MBC Muaklek Bike Club
ReMR@f™
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0-842787040
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพจังหวัดเลย
Bike: khs team st; trek 1000; jamis dakar xc pro;klein attitude

Re: ร้านคัาออนไลน์ไหนขายรองเท้าmtbครับ

โพสต์ โดย ReMR@f™ »

ขอบคุณครับ แล้วมีร้านขายรองเท้าใหม่ไหมครับ
อันว่าผู้ใด รู้จักผู้อื่น นะก็เป็นบัณฑิต แต่ว่าผู้ใด รู้ว่าตนผิด ก็เป็นผู้ฉลาด อันว่าผู้ใด ชนะคนอื่นก็เป็นผู้เก่งกาจ ผู้ใดสามารถ ชนะตนเอง ก็เป็นผู้มีปัญญา
อันว่าผู้ใด มีใจไม่มีธรรม ผู้นั้นนะเลวยิ่งกว่าลา

แต่ว่าผู้ใด มีเมตตากรุณา ก็ประเสริฐนักแล
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”