ร้านซ่อมโช็ค

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

Moderator: Cycling B®y, เสือ Spectrum, tntm, seven@klein

ร้านซ่อมโช็ค

โพสต์ โดย nuiranger » 03 พ.ค. 2018, 16:05

สอบถามเพื่อนๆทุกท่านครับ
ไม่ทราบว่าท่านใดพอทราบผู่รับซ่อมโช็ค spiner aris บ้างครับ
เผอิญว่า ห้องน้ำมันมันรั่วครับ
ไม่สามารถปรับlock และ รีบราวได้ครับ
ขอบคุณมากครับ

Re: ร้านซ่อมโช็ค

โพสต์ โดย น้องหนึ่ง » 03 พ.ค. 2018, 21:35

ยี่ห้อนี้ส่งเอเซียไบค์ผู้นำเข้าเลยครับ อะหลั่ยครบ งานช้านิดหน่อย
ร้านจักรยานฝีมือดี งานเนี๊ยบ มาดึกๆได้
สอนซ่อมจักรยาน เรียนซ่อมจักรยาน หลักสูตรวันเดียวรู้เรื่อง

www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
www.facebook.com/HomeMadeBicycle

Re: ร้านซ่อมโช็ค

โพสต์ โดย nuiranger » 04 พ.ค. 2018, 17:00

ขอบคุณมากครับ