อัพเดทอะไหล่ใหม่ๆ จากงาน Sea Otter Classic

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

Moderator: tntm, seven@klein, Cycling B®y, เสือ Spectrum

Re: อัพเดทอะไหล่ใหม่ๆ จากงาน Sea Otter Classic

โพสต์ โดย ตาโจ » 03 พ.ค. 2018, 11:14

รูปจะเยอะหน่อยน่ะครับ หากใครมีข้อสงสัย หรือ ไม่เข้าใจอะไหล่ตัวไหนก็โพสถามมาได้น่ะครับ ผมจะมาอธิบายเพิ่มเติม

Re: อัพเดทอะไหล่ใหม่ๆ จากงาน Sea Otter Classic

โพสต์ โดย น้องหนึ่ง » 04 พ.ค. 2018, 01:18

ขอบคุณครับ
ร้านจักรยานฝีมือดี งานเนี๊ยบ มาดึกๆได้
สอนซ่อมจักรยาน เรียนซ่อมจักรยาน หลักสูตรวันเดียวรู้เรื่อง

www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
www.facebook.com/HomeMadeBicycle

โพสต์ โดย Bike-Commander » 04 พ.ค. 2018, 09:24

ชอบๆๆๆมากเลยครับ
ทางเราบริการรับทำหมวกทุกชนิด โดยโรงงานหมวกชั้นนำอันดับ1 รับทำหมวกแก๊ป หมวกฮิปฮอป ปีกรอบ capbkk.com
พร้อมรับทำหมวกแก๊ป หมวกจักรยาน รับทำหมวก ติดต่อได้ที่ fastcap88.com

โพสต์ โดย sunmatesport » 14 พ.ค. 2018, 11:02

ภาพสวยจังเลยครับ กิจกรรมน่าสนุก เห็นแล้วอยากปั่นจักรยานเลยครับ
จำหน่ายปลอกแขนกันแดด sunmate ปลอกแขนกันแดดป้องกันรังสียูวี uv มากกว่า99% ปลอกแขนกันแดดทั้งชายและหญิง
ปลอกแขน ผ่านมาตรฐานรับรองสากลAATCC คุณภาพดี ใส่ปั่นจักรยาน ตีกอล์ฟ เล่นกีฬาทุกชนิด ติดต่อได้ที่ Tel. 087 706 2555