ฝาปิดแกนกะโหลกกลวงขาจานชิมาโน่แบบเกลียวเล็กขนาดM15

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

Moderator: เสือ Spectrum, tntm, seven@klein, Cycling B®y

ฝาปิดแกนกะโหลกกลวงขาจานชิมาโน่แบบเกลียวเล็กขนาดM15

โพสต์ โดย พิเชษฐ์ » 23 ก.พ. 2018, 21:51

มีขายที่ไหนหรือเปล่าครับ หรือสมาชิกท่านใดมีไม่ได้ใช้จะสงเคราะห์จักเป็นพระคุณยิ่ง
หน้าตาแบบนี้ครับ
รูปภาพ
ใส่ตรงนี้
รูปภาพ
แถวบ้านมีแต่แบบนี้ครับ M20 ใหญ่ไป
รูปภาพ