ใส่หลักอาน ไม่เป็น ช่วยด้วยครับมือใหม่

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
Phattha Likhitthammasan
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

ใส่หลักอาน ไม่เป็น ช่วยด้วยครับมือใหม่

โพสต์ โดย Phattha Likhitthammasan »

พอดีจะยกเบาะให้สูง ปรากฎยกเกินแรง มันหลุดออกมาหมดเลยครับ ตัวสปริง เบาะ แต่ตัวก้านอานเหล็ก อยุ่ข้างใน ขอความช่วยเหลือด้วยนะครับ แถ่วนี้ไม่มีร้านซ่อมจักรยาน เลย ขอบพระคุณมากๆครับ
โดดเดี่ยวไม่เดียวดาย
สมาชิก
สมาชิก
team: อิสระ

Re: ใส่หลักอาน ไม่เป็น ช่วยด้วยครับมือใหม่

โพสต์ โดย โดดเดี่ยวไม่เดียวดาย »

เพิ่มเติมรูปสักนิด จะช่วยพิจารณาว่าควรทำเช่นไร? นึกภาพไม่ออกเลย 555
จิต เมตตา นิพพาน สุข เกิด เป็นปกติ เป็นธรรมดา เป็นธรรมชาติ ปลง ปล่อย วาง สุดท้าย.....
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”