ตามหาปลอกแฮนด์ ODI (rogue) ครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
tianyou
สมาชิก
สมาชิก
Bike: XDS K800

ตามหาปลอกแฮนด์ ODI (rogue) ครับ

โพสต์ โดย tianyou »

ใครเคยผ่านตามีร้านไหนมีของบ้างครับ ผมเจอแต่ใน LAZADA แต่ราคามันโดดไปมาก ร้านที่ถามส่วนใหญ่จะหมดไปแล้ว
ลายมันโดนใจ อีกอย่างตอนนี้ใช้แบบโฟมอยู่ มันอมน้ำเวลาฝนตกไม่ค่อยชอบครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
on the beach
ขาประจำ
ขาประจำ
team: กร็อกแกร็ก ไบค์ มั่ว มั่ว ทั่วไทย
Bike: cannondale flash
ตำแหน่ง: hatyai city

Re: ตามหาปลอกแฮนด์ ODI (rogue) ครับ

โพสต์ โดย on the beach »

มีของใหม่เก็บไว้คู่นึง แหวนล็อกสีน้ำเงิน
Somjade Chunthavorn
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: ตามหาปลอกแฮนด์ ODI (rogue) ครับ

โพสต์ โดย Somjade Chunthavorn »

M&M Bike มีอยู่นะครับ ผมเพิ่งซื้อจากที่นั้นไม่นาน
WingMTB
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Orbea Alma / Nich L3
ติดต่อ:

โพสต์ โดย WingMTB »

Somjade Chunthavorn เขียน:M&M Bike มีอยู่นะครับ ผมเพิ่งซื้อจากที่นั้นไม่นาน
M&M Bike อยู่แถวไหนหรอคับ
Somjade Chunthavorn
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Somjade Chunthavorn »

WingMTB เขียน:
Somjade Chunthavorn เขียน:M&M Bike มีอยู่นะครับ ผมเพิ่งซื้อจากที่นั้นไม่นาน
ตามโลเคชั่นนี้เลยครัช
https://www.google.co.th/maps/place/M%2 ... 2784?hl=en
WingMTB
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Orbea Alma / Nich L3
ติดต่อ:

โพสต์ โดย WingMTB »

Somjade Chunthavorn เขียน:
WingMTB เขียน:
ตามโลเคชั่นนี้เลยครัช
https://www.google.co.th/maps/place/M%2 ... 2784?hl=en
ขอบคุณคับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”