ชิพเตอร์แบบนี้ ในไทยมีขายไหมครับ Deore 10 speed แบบไม่มีหน้าจอ มีห่วงรัดแฮนด์ '

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
Borderline
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: Cyclotherapy
team: พอช
Bike: voodoo

ชิพเตอร์แบบนี้ ในไทยมีขายไหมครับ Deore 10 speed แบบไม่มีหน้าจอ มีห่วงรัดแฮนด์ '

โพสต์ โดย Borderline »

ชิพเตอร์ Deore 10 speed
แบบไม่มีหน้าจอ มีห่วงรัดแฮนด์
ในประเทศไทยมีขายไหมครับ
uw.jpg (44.72 KiB) เข้าดูแล้ว 1477 ครั้ง
Cyclotherapy
pomamway
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0951953598
team: อิเรคเขะขะ
Bike: GT LTS-4,Carbon,GT Force X carbon 27.5 Spe Allez
ติดต่อ:

Re: ชิพเตอร์แบบนี้ ในไทยมีขายไหมครับ Deore 10 speed แบบไม่มีหน้าจอ มีห่วงรัดแฮนด์ '

โพสต์ โดย pomamway »

ในไทย ไม่มีขายครับเคยหาแล้วแตาที่เจอส่วนใหญ่ติดรถมาครับ
Borderline
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: Cyclotherapy
team: พอช
Bike: voodoo

Re: ชิพเตอร์แบบนี้ ในไทยมีขายไหมครับ Deore 10 speed แบบไม่มีหน้าจอ มีห่วงรัดแฮนด์ '

โพสต์ โดย Borderline »

ขอบคุณครับ
ผมหาหลายที่แล้วไม่มี
สงสัยต้องไปลองหาที่ไต้หวัน
Cyclotherapy
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”