ช่วยชี้แนะรองเท้าที่หน้าเท้ากว้างหน่อย

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
seetakbai
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: trek8900

ช่วยชี้แนะรองเท้าที่หน้าเท้ากว้างหน่อย

โพสต์ โดย seetakbai »

รองเท้าภูเขายี่ห้อไหน ที่หน้าเท้ากว้างใส่แล้วสบาย เบา ไม่บีปเท้าครับ
ขอราคาแบบไม่สูงมาก ราคาปานกลางนะครับ
ขอบคุณครับ
:lol: สนใจสั่งจองปลากุเลาตากใบของป้านงเยาว์[/color] ได้ที่นี้เลย 0841996606 ครับ :lol:
K-999
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ช่วยชี้แนะรองเท้าที่หน้าเท้ากว้างหน่อย

โพสต์ โดย K-999 »

Shimano M089 MTB SPD Shoes - Wide Fit ที่ผมใช้อยู่ นะ แต่ ต้องซื้อ เบอร์ใหญ่กว่า ปกติ 1-2 เบอร์
ผมใส่ 42 ปกติ แต่ ชิ ต้องซื้อ 44 (ขนาดมันเล็กกว่า ปกติครับ)
Mahasanook
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: AV25

Re: ช่วยชี้แนะรองเท้าที่หน้าเท้ากว้างหน่อย

โพสต์ โดย Mahasanook »

ดูเหมือนท่านอยู่แดนไกล หากมาที่ กทม.เท้าหน้ากว้าง Shimano ต้องไปลองที่โปรไบค์ หลังสวนครับ รุ่นเดียวกันราคาที่นี่คงไม่ถูก
ที่สุดแต่น่าจะได้รองเท้าเหมาะสมที่สุด เพราะที่นี่เค้ามีเบอร์ย่อย และผมชอบสินค้า"ราคาปานกลาง"เช่นเดียวกันครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”