ล้อ crank brother 29"ดุ้งหน่อยนึงซ่อมได้ไหมครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
orifec_a31
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

ล้อ crank brother 29"ดุ้งหน่อยนึงซ่อมได้ไหมครับ

โพสต์ โดย orifec_a31 »

ใช้ล้อ crank brother cobalt 2 ขนาด 29" แล้วประสบอุบัติเหตมาครับ ปรากฏล้อดุ้งที่ขอบด้านเด่วเข้ามาหน่อยนึง ไม่ทราบมีที่ไหนพอจะซ่อมได้ไหมครับ เท่าทีลองหมุนล้อยังไม่แกว่งครับ ขอบคุณครับ
biggysmall
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek Domane SLR

Re: ล้อ crank brother 29"ดุ้งหน่อยนึงซ่อมได้ไหมครับ

โพสต์ โดย biggysmall »

จริงๆ ถ้า ล้อไม่แกว่งผมว่า การใช้งานก็ไม่น่ามีผลอะไรนะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”