สอบถามเพื่อนๆที่ใช้ล้อเสือภูเขา easton รุ่น heist 24 ขนาด 27.5มีข้อดีและเสียอย่างไรครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
maze
สมาชิก
สมาชิก
Bike: kuma 27.1
ติดต่อ:

สอบถามเพื่อนๆที่ใช้ล้อเสือภูเขา easton รุ่น heist 24 ขนาด 27.5มีข้อดีและเสียอย่างไรครับ

โพสต์ โดย maze »

ล้อเสือภูเขา easton รุ่น heist 24 ขนาด 27.5เพื่อนๆคนใดใช้อยู่มันเป็นยังไงบ้างครับมีข้อดีและเสียอย่างไรบ้างครับผมจะได้นำไปพิจารณาในการซื้อล้อครับเพราะราคามันไม่แรงมากครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”