รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำชุดถ้วยคอกับตะเกียบหน้าหน่อยครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
chaihao
สมาชิก
สมาชิก
Bike: เสือหมอบ
ติดต่อ:

รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำชุดถ้วยคอกับตะเกียบหน้าหน่อยครับ

โพสต์ โดย chaihao »

พอดีผมได้เฟรมmerida matts 5 v-brake มาแต่ขาดชุดถ้วยคอกับตะเกียบ..จึงขอคำแนะนำจากพี่ๆช่วยแนะนำหน่อยครับ..ปั่นทางราบครับไม่ลงแทร็ค ขอที่ราคาเบาๆครับ..ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”