ใครเคยลองMoots กับ LiteSpeed บ้างครับเฟรมไทเทเนียม

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
wutthinan22
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Mosso Race 7519 #1 Java Lampo Full Sus #2 Pinarello Gan S #3

ใครเคยลองMoots กับ LiteSpeed บ้างครับเฟรมไทเทเนียม

โพสต์ โดย wutthinan22 »

ใครเคยลอง Moots เสือภูเขามังครับ รุ่นไหนกันบ้าง

ถ้าเป็นรุ่นนี้เป็นยังไงบ้างครับ Moots roguee ybb แนว Softail

หรือLitespeed เคยลองตัวไหนไว้มังมาเล่าสู่กันฟังกันบ้างครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”