ล้อประกอบกับล้อสำเร็จตัวไหนน่าเล่นครับเน้นเบา

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
vespaboy444
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 093-123xxxx
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพ เซกา
Bike: Giant+Nich Wheel
ตำแหน่ง: อ.เซกา จ.บึงกาฬ

ล้อประกอบกับล้อสำเร็จตัวไหนน่าเล่นครับเน้นเบา

โพสต์ โดย vespaboy444 »

พอดีว่าจะหาล้อไว้ปั่นทางราบครับใช้ตัวไหนดี เน้นเบาๆไหลๆครับ ล้อ29
Good Pain
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: TCR ONCE

Re: ล้อประกอบกับล้อสำเร็จตัวไหนน่าเล่นครับเน้นเบา

โพสต์ โดย Good Pain »

ถ้าใช้ทางเรียบอย่างเดียวผมว่าล้อหมอบดิสก็น่าสนใจนะครับ น่าจะไหลดี
รูปประจำตัวสมาชิก
harukung
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi

Re: ล้อประกอบกับล้อสำเร็จตัวไหนน่าเล่นครับเน้นเบา

โพสต์ โดย harukung »

เน้นเบาก็ประกอบเอาครับ หยิบมาชั่งเทียบกันเลยถูกใจก็เสียตังค์
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”