ช่วยชี้เป้าหรือท่านใดมีเก็บไว้ต้องการขายบ้างครับ ฝาครอบชิปเตอร์ Sturmey Archer

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
winwee
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นคนเดียว
Bike: BIZANGO

ช่วยชี้เป้าหรือท่านใดมีเก็บไว้ต้องการขายบ้างครับ ฝาครอบชิปเตอร์ Sturmey Archer

โพสต์ โดย winwee »

ตามรูปเลยครับ ไอดีไลน์ouam26ครับ ขอบคุณครับ
ไฟล์แนบ
mz3lXuY4gdfhbl7M9SKJveg.jpg (14.53 KiB) เข้าดูแล้ว 311 ครั้ง
noom64
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ช่วยชี้เป้าหรือท่านใดมีเก็บไว้ต้องการขายบ้างครับ ฝาครอบชิปเตอร์ Sturmey Archer

โพสต์ โดย noom64 »

ถามเจ๊โย yokobike ดูครับ
"คำพูด" ก่อนพูดเราเป็นนายมัน แต่เมื่อพูดแล้ว มันจะเป็นนายเรา
หากจะพูด หรือตกปากรับคำอะไร จงคิดให้ดีเสียก่อน
เพราะหากทำอย่างที่รับปากไม่ได้ ชีวิตนี้ก็ยากที่จะเจริญ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”