เริ่มใหม่ได้มาแบบฟลุ๊กๆ เสือภูเขาอยากเป็นเสือหมอบครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
Thim Sathit
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

เริ่มใหม่ได้มาแบบฟลุ๊กๆ เสือภูเขาอยากเป็นเสือหมอบครับ

โพสต์ โดย Thim Sathit »

อยากทราบว่าถ้าจะใส่ตะเกียบกับเฟรมตัวนี้แนะนำตะเกียบตัวไหน ขอราคาย่อมเยาครับมือใหม่
ไฟล์แนบ
IMG_4933.JPG (67.65 KiB) เข้าดูแล้ว 1496 ครั้ง
Delta-Integrale
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: เริ่มใหม่ได้มาแบบฟลุ๊กๆ เสือภูเขาอยากเป็นเสือหมอบครับ

โพสต์ โดย Delta-Integrale »

ตะเกียบอลูฯ ไต้หวันมีหลายยี่ห้อ พันต้นๆ ครับ ... คาร์บอนยี่ห้อดีๆ ก็แพงกว่า 10 เท่าได้ คาร์บอนถูกๆ ไม่คุ้มกับชีวิตครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”