รบกวนชี้เป้าร้านซ่อมเบาะ selle italia slr

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Poohri
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08319008xx
Bike: Bianchi,Giant Xtc

รบกวนชี้เป้าร้านซ่อมเบาะ selle italia slr

โพสต์ โดย Poohri »

พอดีเบาะ selle italia slr

ตรงช่วงเบาะหักใน แต่ยังปั่นได้ปกติ

รางคาร์บอนยังปกติครับ

ท่านใดพอจะมีร้านซ่อมรบกวนแจ้งหน่อยครับ

ขอบพระคุณล่วงหน้านะครับ
แต่งไว้ลุย !! ไม่ได้แต่ง ... ไว้คุย

***ตั้งสติ .. แล้วอ่าน

การซื้อ - ขาย กับผม ท่านสามารถดูกระทู้เก่าย้อนหลังได้ เพื่อความสบายใจ

และทุกครั้งจะได้รับเลขบัญชีผ่านทาง PM หรือ Line : poohrii หรือพูดคุยผ่าน 083-19008xx เท่านั้น

ขอบคุณครับ

14/4/2557
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”