รบกวนขอคำแนะนำล้อNovatec 27.5 dragon VS mavicครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
nuiranger
ขาประจำ
ขาประจำ

รบกวนขอคำแนะนำล้อNovatec 27.5 dragon VS mavicครับ

โพสต์ โดย nuiranger »

รบกวนขอคำแนะนำล้อNovatec 27.5 dragon VS mavic crossride 26ครับ
ไม่ทราบว่าระหว่าง2 ไม่ทราบว่า 2 ตัวนี้เป็นอย่างไรบ้างครับ ถ้าใส่ยาง 1.9 ไว้ขึันเขาครับ
ขอบคุณมากครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”