เชื่อมต่อ garmin 510 กับ Giant Ridesense Ant+ ไม่ได้ ทำไงดีครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
Sk8chy
สมาชิก
สมาชิก
team: Orang Baik
Bike: Giant TCR Advance

เชื่อมต่อ garmin 510 กับ Giant Ridesense Ant+ ไม่ได้ ทำไงดีครับ

โพสต์ โดย Sk8chy »

รบกวนสอบถามผู้รู้ครับ

ผมหารอบขา กับวัดความเร็วไม่เจอ ใช้garmin510 ต่อกับเซ็นเซอร์ของgiant ใครก็ได้ช่วยให้ความรู้หน่อยครับว่าต้องทำอย่างไรมันถึงจะหากันเจอ เปลี่ยนถ่านเซ็นเซอร์ก็แล้วยังหาไม่เจอครับ ทั้งรอบขาและความเร็ว

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
daredevil
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 99 City Bike
Bike: Trek Mamba 2012
ติดต่อ:

Re: เชื่อมต่อ garmin 510 กับ Giant Ridesense Ant+ ไม่ได้ ทำไงดีครับ

โพสต์ โดย daredevil »

ต่อกับ sensor ของ garmin เองได้ไหมครับ
ยิ่งปั่นยิ่งอ้วน
Sk8chy
สมาชิก
สมาชิก
team: Orang Baik
Bike: Giant TCR Advance

Re: เชื่อมต่อ garmin 510 กับ Giant Ridesense Ant+ ไม่ได้ ทำไงดีครับ

โพสต์ โดย Sk8chy »

daredevil เขียน:ต่อกับ sensor ของ garmin เองได้ไหมครับ
ตอนนี้เชื่อมต่อได้แล้วครับ อยู่ก็เชื่อมได้ขึ้นมาเฉยเลย ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”