จะหาซื้อรองเท้าปั่น Keen Commuter 4 ได้ที่ไหนบ้างครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Dhandranunda
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083970โหลโหลโหล
team: ไม่มี
Bike: Merida Matts 70d /Masi Triple CX

จะหาซื้อรองเท้าปั่น Keen Commuter 4 ได้ที่ไหนบ้างครับ

โพสต์ โดย Dhandranunda »

ผมค้นดูเห็นมีแค่ 2 ร้านเองที่มี เอมไบค์ แจ้งวัฒนะ กับแสงเจริญ อุดมสุข แล้วอีกที่เป็นร้านของ Keen Shop ตามสาขาในศูนย์การค้า (ไม่มีลด)

ไม่ใช่ของมือสองนะครับ

ใครพอชี้เป้าร้านที่ขายรุ่นนี้บ้างครับเฉพาะในกทม
ขวด

The Power Of Slow Ride
Chromoly Guy
สมาชิก
สมาชิก
Bike: BRIDGESTONE CROSSROAD CD-4
ติดต่อ:

Re: จะหาซื้อรองเท้าปั่น Keen Commuter 4 ได้ที่ไหนบ้างครับ

โพสต์ โดย Chromoly Guy »

ผมซื้อจากงานจักรยานที่เมืองทองครั้งที่แล้ว ตัวแทนไปออกบูทเอง ราคาเท่าแสงเจริญ (ไอ้ผมก็นึกว่าไปดูในงานแล้วจะลดราคา อดซะ) จะมีอีกร้านก็ร้านจานบินที่ชลบุรีโน่นเลยครับ
phai
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0841256183
Bike: รถพับ
ตำแหน่ง: นนทบุรี

Re: จะหาซื้อรองเท้าปั่น Keen Commuter 4 ได้ที่ไหนบ้างครับ

โพสต์ โดย phai »

เคยเห็นที่ มอลล์งามวงศ์วาน ลด 15 %
ปลิง
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย ปลิง »

ในเซ็นทรัลจะมีร้านแว่นOakley เข้าไปเลยครับ มีรองเท้าKeenขายด้วย
ลองถามว่ามีPromotion อะไรบ้าง ส่วนมากที่เจอก็จะลด10% อะครับ

แจ่มครับ เชียร์
wisitvan
สมาชิก
สมาชิก
team: กางเขนดงออฟโรด / ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพ ทต.บ้านค่าย
Bike: GF / Surly

โพสต์ โดย wisitvan »

citi bike อาคาร Maxvalu แถวๆ มรภ.พระนคร
[Ads][homeimg]จุดหมายไม่ได้อยู่ที่ปลายทาง
สุดลึก...หยั่งถึง[/homeimg][/Ads]
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”