DIY # 024 ตัดซางตะเกียบ ตอกสตาร์นัท

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

hakame
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: m500 / twitter rocket /giant atx/giant anthem sl

Re: DIY # 24 ตัดซางตะเกียบ ตอกสตาร์นัท

โพสต์ โดย hakame »

hakame เขียน:สุดยอดครับ ขอบคุณมากครับ ขอปัก กำลังว่าจะเปลี่ยนโช๊คหรือตะเกียบพอดี ได้มีแนวทางครับ
ได้ใช้ประโยชน์แล้วครับ ขอบคุณมากเลย ได้อ่านตรงต้องเลื่อยแหวนรองนี่ ถ้าลำพังผมคงไม่กล้าหรอกครับ นั่งนึกอยู่นานว่าทำไงดีใส่ไม่เข้า แต่รบกวนถามนิดนึงครับ เวลาใส่สเต็ม มีวิธีใส่ให้ตรงยังไงครับ พอดีทำคนเดียว ไม่มีเพื่อนช่วยดู ใขเข้าใขออกหลายหน ไม่ตรงสักที
ThaNanSak
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0869637278
team: No
Bike: Giant XTC 29er
ตำแหน่ง: 635 หมู่ 1 ถ. บ้านหน้าควนลัง-บ้านพรุ ต.ควนลัง อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90114

Re: DIY # 024 ตัดซางตะเกียบ ตอกสตาร์นัท

โพสต์ โดย ThaNanSak »

ขอบคุณมากๆครับ
เสือเอก 2 ทะเล
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”