ตีนผีUltegraใช้กับshifter mtb

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Mistine
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Mistine MTB
Bike: MTB RB FB

ตีนผีUltegraใช้กับshifter mtb

โพสต์ โดย Mistine »

ตีนผีUltegra 10 speed ใช้กับshifter mtbรุ่นไหนได้บ้างครับ
กำลังจะทำเสือหมอบใส่แฮนด์เสือภูเขาครับ
น้องหนึ่ง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0891441866
ตำแหน่ง: http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
ติดต่อ:

Re: ตีนผีUltegraใช้กับshifter mtb

โพสต์ โดย น้องหนึ่ง »

ใช้กับมือเกียร์ชิมาโน่เจ็ดแปดเก้าสปีดได้หมดครับ เลือกจำนวนเฟืองให้ตรงกับมือก็พอ
ร้านจักรยานฝีมือดี มาดึกๆได้

www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
www.facebook.com/HomeMadeBicycle
Mistine
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ตีนผีUltegraใช้กับshifter mtb

แล้วใช้กับshimano 10 sp ได้มั๊ยครับ
ขอบคุณครับ
Meow-Meow
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Cinelli Xperiance;Giant Yukon ปี2000

โพสต์ โดย Meow-Meow »

Mistine เขียน:แล้วใช้กับshimano 10 sp ได้มั๊ยครับ
ขอบคุณครับ
ไม่ได้ครับ Dynasys ใช้ร่วมกับตัวอื่นไม่ได้ครับ
Mistine
ขาประจำ
ขาประจำ

ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”