ช่วยแนะนำล้อสำหรับmalin7หน่อยค่ะ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
DictatorAIA
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek

ช่วยแนะนำล้อสำหรับmalin7หน่อยค่ะ

โพสต์ โดย DictatorAIA »

จะอัพล้อmalin7. เดิมเป็นล้อ29. เวลาเปลี่ยนต้องใช้ล้อ29เหมือนเดิมไหมค่ะ. งบ15000มีตัวไหนน่าสนใจค่ะเน้นไหลๆเบาขาค่ะ. ปั่นแต่ทางเรียบค่ะ ขอบคุณค่ะ
รูปประจำตัวสมาชิก
suntipop
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0812740165
team: ศิษย์เก่า "ยานยนต์"
Bike: TREK 8500/ARAYA MuddyFox MF9/BIANCHI JAB 29/JAVA CL/SANTA CRUZ TallBoy/DAHON Speed Falco/CANNONDALE CADD10/TREK Mamba/Colnago Master Olympic/XTC FR 29er/Super 6 EVO
ตำแหน่ง: บางบอน

Re: ช่วยแนะนำล้อสำหรับmalin7หน่อยค่ะ

โพสต์ โดย suntipop »

ล้อประกอบเลยครับ
ดุม hope ซี่รีโว่ ขอบ 331
"ทวิภพ" มะขามหวาน+โคนม มวกเหล็ก สระบุรี
สมาคมศิษย์เก่าสถาบัน "ยานยนต์" "นักเลงรถ" "นักเลงรถกระบะ"
"นักเลงรถถีบ" Garage Bicycle เซอร์วิสจักรยานทุกประเภท
www.speedxonline.com
www.motortrivia.com
พริกไทย
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: สงวนสิทธิ์
team: สันโดษ
Bike: Ridley ignite team ISP

Re: ช่วยแนะนำล้อสำหรับmalin7หน่อยค่ะ

โพสต์ โดย พริกไทย »

ลองไปตามดูในหน้าซื้อขายย้อนหลังไปสามสี่วันนะ เคยเห็นมีล้อ crank brothers cobalt 3 ลงขาย นั่นละคุ้มสุดกับงบไม่เกินนี้
ปั่นเล่นเล่น เหงื่อเย็นก็อาบน้ำ...styleผู้ใหญ่ใจดี เน้นปี้ไม่เน้นปั่น
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”