ขอช่วยแนะนำล้อเสือภูเขา 29 carbon หน่อยครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
Sahutsawut
สมาชิก
สมาชิก
team: Jumroondinamo Hat Yai & ช่างเอกเกาะหมี
Bike: Macmahone Empire 29,Ceepo memba
ตำแหน่ง: 63 ซ.33 ถ.ราษฎร์อุทิศ ต.หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110
ติดต่อ:

ขอช่วยแนะนำล้อเสือภูเขา 29 carbon หน่อยครับ

โพสต์ โดย Sahutsawut »

รบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับแยากลองใช้ล้อcarbon ดูครับ
Jumroondinamo Hat Yai & ช่างเอกเกาะหมี
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”