สอบถามเฟรมฟูลซัสอันนี้หน่อยครับ ไม่ค่อยมีความรู้

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
candy1852
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Hand can made
Bike: จักรยานที่ประกอบเองกับมือ ; )
ตำแหน่ง: พุทธบูชา พระราม2

สอบถามเฟรมฟูลซัสอันนี้หน่อยครับ ไม่ค่อยมีความรู้

โพสต์ โดย candy1852 »

ส่วนมากเล่นแต่หมอบครับ พอดีมีเพื่อนจากอเมริกา เขาถามมาว่า เฟรมเขาเป็นอันนี้อยากขาย จะได้ประมานเท่าไหร่

ผมก็ไม่รู้ ตีราคาไม่ออกเหมือนกัน อยากรบกวนสอบถามหน่อยคับ

รูปภาพ

รบกวนด้วย ขอบคุณครับ

ถ้าตั้งผิดห้องต้องขออภัยด้วยครับ
pomamway
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0951953598
team: อิเรคเขะขะ
Bike: GT LTS-4,Carbon,GT Force X carbon 27.5 Spe Allez
ติดต่อ:

Re: สอบถามเฟรมฟูลซัสอันนี้หน่อยครับ ไม่ค่อยมีความรู้

โพสต์ โดย pomamway »

นี้มันเฟรม ดาวน์ฮิลล์ ของ GT ปีเก่าพอควรครับ น่าจะตระกูล DHI ประมาณนี้ เป็นจักรยานเฉพาะกลุ่มครับ คงราคาไม่น่าเกิน 1X,XXX บาทครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”