ขอข้อมูล FS Giant Stance

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
อาร์ตี้
สมาชิก
สมาชิก
Bike: เสือหมอบ
ติดต่อ:

ขอข้อมูล FS Giant Stance

โพสต์ โดย อาร์ตี้ »

มาขอข้อมูลจากพี่ๆครับกับเจ้า Giant stance 2015
1.หาซื้อที่ร้านไหนได้ครับช่วยชี้ทางสว่างให้ด้วยครับ
2.เจ้า Stance มันสามารถลุยได้ประมานไหนครับ เป้าหมายผมคงไปไม่ถึง Dowhill หรอกครับเอาแค่ลุยแทรกมันๆหน่อย เจ้า Giant stane okปะครับ
3.คุ้มปะครับถ้าผมตัดสินใจเอาเจ้า Giant Stance
(ผมเพิ่งเริ่มเรียนรู้สายลุยนี้นะครับ..รบกวนขอความรู้ด้วยครับพี่ๆ....ขอบคุณครับ) :D :D
ขออนุญาติใช้รูปนี้นะครับ
ขออนุญาติใช้รูปนี้นะครับ
d8c7c050026b497cd250df093dd863a8.jpg (24.18 KiB) เข้าดูแล้ว 475 ครั้ง
รูปประจำตัวสมาชิก
ngoa
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ขอข้อมูล FS Giant Stance

โพสต์ โดย ngoa »

น่าจะพอดีกับความต้องการ Giantโดยมากเป็นรถที่คุ้มราคา ช่วงล่างดี
ลองสอบถามที่ World bike ดูครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”