น๊อต+ผ่า ขาจาน xtr หลุดหาย มีอะไหล่แยกขายไหมครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
APO
สมาชิก
สมาชิก
Bike: S-Work New Tarmac 2016
ติดต่อ:

น๊อต+ผ่า ขาจาน xtr หลุดหาย มีอะไหล่แยกขายไหมครับ

โพสต์ โดย APO »

ตามรูปเลยครับ
เป็น xtr จานหน้าใบเดียวครับ
พอจะมีอะไหล่แยกขายไหมหรือต้องเปลี่ยนทั้งขาเลย
รบกวนแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ
ไฟล์แนบ
image.jpeg (63.91 KiB) เข้าดูแล้ว 478 ครั้ง
รูปประจำตัวสมาชิก
chouvapan
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0836507040
team: กินลม เกาะพะงัน
Bike: Specialized s-works
ตำแหน่ง: เกาะพะงัน สุราษฎร์ธานี
ติดต่อ:

Re: น๊อต+ผ่า ขาจาน xtr หลุดหาย มีอะไหล่แยกขายไหมครับ

โพสต์ โดย chouvapan »

เปลี่ยนเป็นใบแต่งเลยครับ ของone up มาพน้อมน๊อต แค่ขันใส่กับใบใหม่ก็จบครับ
zefer111
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: น๊อต+ผ่า ขาจาน xtr หลุดหาย มีอะไหล่แยกขายไหมครับ

โพสต์ โดย zefer111 »

chouvapan เขียน:เปลี่ยนเป็นใบแต่งเลยครับ ของone up มาพน้อมน๊อต แค่ขันใส่กับใบใหม่ก็จบครับ

รบกวนถามครับใบแต่ง ONE UP สำหรับ XTR M9000 ในไทยซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ :?: :?: :P
Endurance & Durable !!!~~
APO
สมาชิก
สมาชิก
Bike: S-Work New Tarmac 2016
ติดต่อ:

โพสต์ โดย APO »

zefer111 เขียน:
chouvapan เขียน:เปลี่ยนเป็นใบแต่งเลยครับ ของone up มาพน้อมน๊อต แค่ขันใส่กับใบใหม่ก็จบครับ

รบกวนถามครับใบแต่ง ONE UP สำหรับ XTR M9000 ในไทยซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ :?: :?: :P
ผมพยามseachหามาหล่ยวันแล้ว. ยังหาร้านไม่ได้เลยครับ
zefer111
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย zefer111 »

APO เขียน:
zefer111 เขียน:

ผมพยามseachหามาหล่ยวันแล้ว. ยังหาร้านไม่ได้เลยครับ

ในไทยใบแต่งXTR ยังไม่เห็นร้านไหนนำมาจำหน่ายเลยครับ มีแต่EBay. ของ wolf tooth / One up
Endurance & Durable !!!~~
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”