มีเวลาปั่นแค่บนเทรนเนอร์แค่สุดสัปดาห์ แนะนำด้วยครับ ควรจัดตารางอย่างไร

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
bianchikuma
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi ,Cannondale

มีเวลาปั่นแค่บนเทรนเนอร์แค่สุดสัปดาห์ แนะนำด้วยครับ ควรจัดตารางอย่างไร

โพสต์ โดย bianchikuma »

ผมมีเวลาปั่นแค่บนเทรนเนอร์วันเสาร์และช่วงเช้าวันอาทิตย์ เหตุผลเพราะเป็นนักเรียนประจำและเส้นทางใกล้บ้านที่ย้ายมาใหม่ไม่เอื้ออำนวยครับ
ขอคำแนะนำว่าจะจัดตารางการซ้อมอย่างไรเพื่อจะเห็นผล เผื่อกลับบ้านไปจะได้ไม่ต้องเริ่มซ้อมใหม่ครับ
ขอบคุณครับ
▄▀▄▀ ชีวิตก็เหมือนการขี่จักรยาน คุณต้องปั่นไปข้างหน้าเท่านั้นถึงจะประคองตัวเองไว้ได้ ▄▀▄▀
_______________________________อัลเบิร์ต ไอน์สไตน์_______________________________

___________________Victory cannot be achieved without sacrifice__________________
รูปประจำตัวสมาชิก
กนกวรรณ เมธาเวช
ขาประจำ
ขาประจำ
team: สิงห์สลาตัน, Bangkok Hash House Bikers (Thailand)
Bike: Merida = Khun Merida, Santacruz = Busy Bee
ตำแหน่ง: วัชรพล

Re: มีเวลาปั่นแค่บนเทรนเนอร์แค่สุดสัปดาห์ แนะนำด้วยครับ ควรจัดตารางอย่างไร

โพสต์ โดย กนกวรรณ เมธาเวช »

http://www.bikefreedom.net/index.aspx?p ... a2112ea1a6

แชร์จาก bike freedom page ค่ะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”